Home > Products > Fans, Thermal Management > DC Fans > F412R-24MB
F412R-24MB
F412R-24MB
OMRON AUTOMATION & SAFETYHotunan suna don tunani kawai.
Duba Bayanin Samfurin don cikakkun bayanan samfurin.
Siyan F412R-24MB Tare da amincewa da Components-World.HK, Garanti na 1
Nemi Tambaya
Sashe na Ƙari F412R-24MB
Manufacturer Copal Electronics
Bayani FAN AXIAL 41X12.2MM 24VDC WIRE
(A Ƙidaya na Amirka)
1 pcs10 pcs25 pcs50 pcs
100 pcs250 pcs500 pcs
Product parameter
Sashe na Ƙari F412R-24MB Manufacturer Copal Electronics
Bayani FAN AXIAL 41X12.2MM 24VDC WIRE Matsayin Farko / Matsayin RoHS Kira kyauta / RoHS mai yarda
Yawan Akwai 14941 pcs Takardar bayanai F412R
Category Fans, Thermal Management Width 12.20mm
Weight 0.044 lb (19.96g) Ƙunshin wutar lantarki 20.4 ~ 26.4VDC
Voltage - Rated 24VDC Ƙaddamarwa 2 Wire Leads
Matsalar Danniya 0.102 in H2O (25.5 Pa) Size / Dimension Square - 41mm L x 41mm H
Sauti F412R RPM 5400 RPM
Power (Watts) 960mW Sauran Sunaye 563-1140
F412R24MB
Temperayi mai aiki 14 ~ 140°F (-10 ~ 60°C) Noise 23.0 dB(A)
Rayuwa @ Temp. - Matsayin Farko / Matsayin RoHS Lead free / RoHS Compliant
Kare Kariya - Ayyukan -
Fan Fan Tubeaxial Sanarwa na yanzu 0.040A