Home > Products > Fans, Thermal Management > DC Fans > F412R-12LB
F412R-12LB
F412R-12LB
OMRON AUTOMATION & SAFETYHotunan suna don tunani kawai.
Duba Bayanin Samfurin don cikakkun bayanan samfurin.
Siyan F412R-12LB Tare da amincewa da Components-World.HK, Garanti na 1
Nemi Tambaya
Sashe na Ƙari F412R-12LB
Manufacturer Copal Electronics
Bayani FAN AXIAL 41X12.2MM 12VDC WIRE
(A Ƙidaya na Amirka)
50 pcs100 pcs250 pcs500 pcs
Product parameter
Sashe na Ƙari F412R-12LB Manufacturer Copal Electronics
Bayani FAN AXIAL 41X12.2MM 12VDC WIRE Matsayin Farko / Matsayin RoHS Kira kyauta / RoHS mai yarda
Yawan Akwai 15687 pcs Takardar bayanai F412R Series
Category Fans, Thermal Management Width 12.20mm
Weight 0.044 lb (19.96g) Ƙunshin wutar lantarki 10.2 ~ 13.8VDC
Voltage - Rated 12VDC Ƙaddamarwa 2 Wire Leads
Matsalar Danniya 0.059 in H2O (14.7 Pa) Size / Dimension Square - 41mm L x 41mm H
Sauti F412R RPM 4200 RPM
Power (Watts) 480mW Sauran Sunaye 563-1136
F412R12LB
Temperayi mai aiki 14 ~ 140°F (-10 ~ 60°C) Noise 16.0 dB(A)
Rayuwa @ Temp. - Matsayin Farko / Matsayin RoHS Lead free / RoHS Compliant
Kare Kariya - Ayyukan -
Fan Fan Tubeaxial Sanarwa na yanzu 0.040A