Home > Products > Maƙaryata > Ta hanyar Reshen Tsarin > MFR25SFRF52-412R
MFR25SFRF52-412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYHotunan suna don tunani kawai.
Duba Bayanin Samfurin don cikakkun bayanan samfurin.
Siyan MFR25SFRF52-412R Tare da amincewa da Components-World.HK, Garanti na 1
Nemi Tambaya
Sashe na Ƙari MFR25SFRF52-412R
Manufacturer Yageo
Bayani RES MF 1/4W 1% AXIAL
(A Ƙidaya na Amirka)
5000 pcs
Product parameter
Sashe na Ƙari MFR25SFRF52-412R Manufacturer Yageo
Bayani RES MF 1/4W 1% AXIAL Matsayin Farko / Matsayin RoHS Kira kyauta / RoHS mai yarda
Yawan Akwai 5895454 pcs Takardar bayanai MFR Series
Category Maƙaryata Haƙuri ±1%
Yanayin ƙwaƙwalwa ±100ppm/°C Asusun na'ura mai ba da kyauta Axial
Size / Dimension 0.075" Dia x 0.134" L (1.90mm x 3.40mm) Sauti MFR
Resistance 412 Ohms Power (Watts) 0.25W, 1/4W
Packaging Tape & Reel (TR) Package / Case Axial
Temperayi mai aiki -55°C ~ 155°C Yawan Ƙarshe 2
Matsayin Farko / Matsayin RoHS Lead free / RoHS Compliant Height - Matsayi (Max) -
Ayyukan - Bayanin Dalla-dalla 412 Ohms ±1% 0.25W, 1/4W Through Hole Resistor Axial Metal Film