Home > Products > Maƙaryata > Ta hanyar Reshen Tsarin > MFR100FRF52-412R
MFR100FRF52-412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYHotunan suna don tunani kawai.
Duba Bayanin Samfurin don cikakkun bayanan samfurin.
Siyan MFR100FRF52-412R Tare da amincewa da Components-World.HK, Garanti na 1
Nemi Tambaya
Sashe na Ƙari MFR100FRF52-412R
Manufacturer Yageo
Bayani RES MF 1W 1% AXIAL
(A Ƙidaya na Amirka)
6000 pcs
Product parameter
Sashe na Ƙari MFR100FRF52-412R Manufacturer Yageo
Bayani RES MF 1W 1% AXIAL Matsayin Farko / Matsayin RoHS Kira kyauta / RoHS mai yarda
Yawan Akwai 1845757 pcs Takardar bayanai MFR Series
Category Maƙaryata Haƙuri ±1%
Yanayin ƙwaƙwalwa ±100ppm/°C Asusun na'ura mai ba da kyauta Axial
Size / Dimension 0.177" Dia x 0.453" L (4.50mm x 11.50mm) Sauti MFR
Resistance 412 Ohms Power (Watts) 1W
Packaging Tape & Reel (TR) Package / Case Axial
Temperayi mai aiki -55°C ~ 155°C Yawan Ƙarshe 2
Matsayin Farko / Matsayin RoHS Lead free / RoHS Compliant Height - Matsayi (Max) -
Ayyukan - Bayanin Dalla-dalla 412 Ohms ±1% 1W Through Hole Resistor Axial Metal Film