Home > Products > Maƙaryata > Ta hanyar Reshen Tsarin > MFR-12DTD52-412R
MFR-12DTD52-412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYHotunan suna don tunani kawai.
Duba Bayanin Samfurin don cikakkun bayanan samfurin.
Siyan MFR-12DTD52-412R Tare da amincewa da Components-World.HK, Garanti na 1
Nemi Tambaya
Sashe na Ƙari MFR-12DTD52-412R
Manufacturer Yageo
Bayani RES MF 1/6W 0.5% AXIAL
(A Ƙidaya na Amirka)
5000 pcs
Product parameter
Sashe na Ƙari MFR-12DTD52-412R Manufacturer Yageo
Bayani RES MF 1/6W 0.5% AXIAL Matsayin Farko / Matsayin RoHS Kira kyauta / RoHS mai yarda
Yawan Akwai 2086210 pcs Takardar bayanai MFR Series
Category Maƙaryata Haƙuri ±0.5%
Yanayin ƙwaƙwalwa ±25ppm/°C Asusun na'ura mai ba da kyauta Axial
Size / Dimension 0.075" Dia x 0.134" L (1.90mm x 3.40mm) Sauti MFR
Resistance 412 Ohms Power (Watts) 0.167W, 1/6W
Packaging Tape & Box (TB) Package / Case Axial
Temperayi mai aiki -55°C ~ 155°C Yawan Ƙarshe 2
Matsayin Farko / Matsayin RoHS Lead free / RoHS Compliant Height - Matsayi (Max) -
Ayyukan - Bayanin Dalla-dalla 412 Ohms ±0.5% 0.167W, 1/6W Through Hole Resistor Axial Metal Film