Home > Products > Maƙaryata > Ta hanyar Reshen Tsarin > MFP50SBRE52-412R
MFP50SBRE52-412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYHotunan suna don tunani kawai.
Duba Bayanin Samfurin don cikakkun bayanan samfurin.
Siyan MFP50SBRE52-412R Tare da amincewa da Components-World.HK, Garanti na 1
Nemi Tambaya
Sashe na Ƙari MFP50SBRE52-412R
Manufacturer Yageo
Bayani RES MF 1/2W 0.1% AXIAL
(A Ƙidaya na Amirka)
5000 pcs
Product parameter
Sashe na Ƙari MFP50SBRE52-412R Manufacturer Yageo
Bayani RES MF 1/2W 0.1% AXIAL Matsayin Farko / Matsayin RoHS Kira kyauta / RoHS mai yarda
Yawan Akwai 666850 pcs Takardar bayanai MFP Series
Category Maƙaryata Haƙuri ±0.1%
Yanayin ƙwaƙwalwa ±50ppm/°C Asusun na'ura mai ba da kyauta Axial
Size / Dimension 0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm) Sauti MFP
Resistance 412 Ohms Power (Watts) 0.5W, 1/2W
Packaging Tape & Reel (TR) Package / Case Axial
Temperayi mai aiki -55°C ~ 155°C Yawan Ƙarshe 2
Matsayin Farko / Matsayin RoHS Lead free / RoHS Compliant Height - Matsayi (Max) -
Ayyukan - Bayanin Dalla-dalla 412 Ohms ±0.1% 0.5W, 1/2W Through Hole Resistor Axial Metal Film