Home > Products > Maƙaryata > Ta hanyar Reshen Tsarin > FMP200FBF52-412R
FMP200FBF52-412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYHotunan suna don tunani kawai.
Duba Bayanin Samfurin don cikakkun bayanan samfurin.
Siyan FMP200FBF52-412R Tare da amincewa da Components-World.HK, Garanti na 1
Nemi Tambaya
Sashe na Ƙari FMP200FBF52-412R
Manufacturer Yageo
Bayani RES MF 2W 1% AXIAL
(A Ƙidaya na Amirka)
5000 pcs
Product parameter
Sashe na Ƙari FMP200FBF52-412R Manufacturer Yageo
Bayani RES MF 2W 1% AXIAL Matsayin Farko / Matsayin RoHS Kira kyauta / RoHS mai yarda
Yawan Akwai 2375154 pcs Takardar bayanai FMP Series
Category Maƙaryata Haƙuri ±1%
Yanayin ƙwaƙwalwa ±100ppm/°C Asusun na'ura mai ba da kyauta Axial
Size / Dimension 0.154" Dia x 0.354" L (3.90mm x 9.00mm) Sauti FMP
Resistance 412 Ohms Power (Watts) 2W
Packaging Bulk Package / Case Axial
Temperayi mai aiki -55°C ~ 155°C Yawan Ƙarshe 2
Matsayin Farko / Matsayin RoHS Lead free / RoHS Compliant Height - Matsayi (Max) -
Ayyukan Flame Proof, Safety Bayanin Dalla-dalla 412 Ohms ±1% 2W Through Hole Resistor Axial Flame Proof, Safety Metal Film