Home > Products > Maƙaryata > Chip Resistor - Dutsen Dutsen > RNCF2512BTE412R
RNCF2512BTE412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYHotunan suna don tunani kawai.
Duba Bayanin Samfurin don cikakkun bayanan samfurin.
Siyan RNCF2512BTE412R Tare da amincewa da Components-World.HK, Garanti na 1
Nemi Tambaya
Sashe na Ƙari RNCF2512BTE412R
Manufacturer Stackpole Electronics, Inc.
Bayani RES 412 OHM 0.1% 3/4W 2512
(A Ƙidaya na Amirka)
4000 pcs
Product parameter
Sashe na Ƙari RNCF2512BTE412R Manufacturer Stackpole Electronics, Inc.
Bayani RES 412 OHM 0.1% 3/4W 2512 Matsayin Farko / Matsayin RoHS Kira kyauta / RoHS mai yarda
Yawan Akwai 282581 pcs Takardar bayanai Resistor Packaging SpecRNCF Series
Category Maƙaryata Haƙuri ±0.1%
Yanayin ƙwaƙwalwa ±25ppm/°C Asusun na'ura mai ba da kyauta 2512
Size / Dimension 0.248" L x 0.122" W (6.30mm x 3.10mm) Sauti RNCF
Resistance 412 Ohms Power (Watts) 0.75W, 3/4W
Packaging Tape & Reel (TR) Package / Case 2512 (6432 Metric)
Temperayi mai aiki -55°C ~ 155°C Yawan Ƙarshe 2
Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited) Ma'aikaci Tsawon Gwaninta 12 Weeks
Matsayin Farko / Matsayin RoHS Lead free / RoHS Compliant Height - Matsayi (Max) 0.026" (0.65mm)
Ayyukan Automotive AEC-Q200 Rashin kuɗi -
Bayanin Dalla-dalla 412 Ohms ±0.1% 0.75W, 3/4W Chip Resistor 2512 (6432 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film Haɗuwa Thin Film