Home > Products > Maƙaryata > Chip Resistor - Dutsen Dutsen > RNCF2010BTC412R
RNCF2010BTC412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYHotunan suna don tunani kawai.
Duba Bayanin Samfurin don cikakkun bayanan samfurin.
Siyan RNCF2010BTC412R Tare da amincewa da Components-World.HK, Garanti na 1
Nemi Tambaya
Sashe na Ƙari RNCF2010BTC412R
Manufacturer Stackpole Electronics, Inc.
Bayani RES 412 OHM 0.1% 1/3W 2010
(A Ƙidaya na Amirka)
4000 pcs
Product parameter
Sashe na Ƙari RNCF2010BTC412R Manufacturer Stackpole Electronics, Inc.
Bayani RES 412 OHM 0.1% 1/3W 2010 Matsayin Farko / Matsayin RoHS Kira kyauta / RoHS mai yarda
Yawan Akwai 408534 pcs Takardar bayanai Resistor Packaging SpecRNCF Series
Category Maƙaryata Haƙuri ±0.1%
Yanayin ƙwaƙwalwa ±50ppm/°C Asusun na'ura mai ba da kyauta 2010
Size / Dimension 0.193" L x 0.094" W (4.90mm x 2.40mm) Sauti RNCF
Resistance 412 Ohms Power (Watts) 0.333W, 1/3W
Packaging Tape & Reel (TR) Package / Case 2010 (5025 Metric)
Temperayi mai aiki -55°C ~ 155°C Yawan Ƙarshe 2
Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited) Ma'aikaci Tsawon Gwaninta 12 Weeks
Matsayin Farko / Matsayin RoHS Lead free / RoHS Compliant Height - Matsayi (Max) 0.026" (0.65mm)
Ayyukan Automotive AEC-Q200 Rashin kuɗi -
Bayanin Dalla-dalla 412 Ohms ±0.1% 0.333W, 1/3W Chip Resistor 2010 (5025 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film Haɗuwa Thin Film