Home > Products > Maƙaryata > Chip Resistor - Dutsen Dutsen > RNCF0201DTE412R
RNCF0201DTE412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYHotunan suna don tunani kawai.
Duba Bayanin Samfurin don cikakkun bayanan samfurin.
Siyan RNCF0201DTE412R Tare da amincewa da Components-World.HK, Garanti na 1
Nemi Tambaya
Sashe na Ƙari RNCF0201DTE412R
Manufacturer Stackpole Electronics, Inc.
Bayani RES 412 OHM 0.5% 1/32W 0201
(A Ƙidaya na Amirka)
10000 pcs
Product parameter
Sashe na Ƙari RNCF0201DTE412R Manufacturer Stackpole Electronics, Inc.
Bayani RES 412 OHM 0.5% 1/32W 0201 Matsayin Farko / Matsayin RoHS Kira kyauta / RoHS mai yarda
Yawan Akwai 2246166 pcs Takardar bayanai Resistor Packaging SpecRNCF Series
Category Maƙaryata Haƙuri ±0.5%
Yanayin ƙwaƙwalwa ±25ppm/°C Asusun na'ura mai ba da kyauta 0201
Size / Dimension 0.023" L x 0.011" W (0.58mm x 0.29mm) Sauti RNCF
Resistance 412 Ohms Power (Watts) 0.03W, 1/32W
Packaging Tape & Reel (TR) Package / Case 0201 (0603 Metric)
Temperayi mai aiki -55°C ~ 155°C Yawan Ƙarshe 2
Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited) Ma'aikaci Tsawon Gwaninta 12 Weeks
Matsayin Farko / Matsayin RoHS Lead free / RoHS Compliant Height - Matsayi (Max) 0.011" (0.28mm)
Ayyukan Automotive AEC-Q200 Rashin kuɗi -
Bayanin Dalla-dalla 412 Ohms ±0.5% 0.03W, 1/32W Chip Resistor 0201 (0603 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film Haɗuwa Thin Film