Home > Products > Maƙaryata > Chip Resistor - Dutsen Dutsen > RMCS0603FT412R
RMCS0603FT412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYHotunan suna don tunani kawai.
Duba Bayanin Samfurin don cikakkun bayanan samfurin.
Siyan RMCS0603FT412R Tare da amincewa da Components-World.HK, Garanti na 1
Nemi Tambaya
Sashe na Ƙari RMCS0603FT412R
Manufacturer Stackpole Electronics, Inc.
Bayani RES 412 OHM 1% 1/10W 0603
(A Ƙidaya na Amirka)
5000 pcs
Product parameter
Sashe na Ƙari RMCS0603FT412R Manufacturer Stackpole Electronics, Inc.
Bayani RES 412 OHM 1% 1/10W 0603 Matsayin Farko / Matsayin RoHS Kira kyauta / RoHS mai yarda
Yawan Akwai 3718382 pcs Takardar bayanai RMCS Series
Category Maƙaryata Haƙuri ±1%
Yanayin ƙwaƙwalwa ±100ppm/°C Asusun na'ura mai ba da kyauta 0603
Size / Dimension 0.063" L x 0.032" W (1.60mm x 0.80mm) Sauti RMCS
Resistance 412 Ohms Power (Watts) 0.1W, 1/10W
Packaging Tape & Reel (TR) Package / Case 0603 (1608 Metric)
Temperayi mai aiki -55°C ~ 155°C Yawan Ƙarshe 2
Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited) Ma'aikaci Tsawon Gwaninta 18 Weeks
Matsayin Farko / Matsayin RoHS Lead free / RoHS Compliant Height - Matsayi (Max) 0.022" (0.55mm)
Ayyukan Anti-Sulfur Rashin kuɗi -
Bayanin Dalla-dalla 412 Ohms ±1% 0.1W, 1/10W Chip Resistor 0603 (1608 Metric) Anti-Sulfur Thick Film Haɗuwa Thick Film