Home > Products > Maƙaryata > Chip Resistor - Dutsen Dutsen > RGC1206DTC412R
RGC1206DTC412R
RGC1206DTC412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYHotunan suna don tunani kawai.
Duba Bayanin Samfurin don cikakkun bayanan samfurin.
Siyan RGC1206DTC412R Tare da amincewa da Components-World.HK, Garanti na 1
Nemi Tambaya
Sashe na Ƙari RGC1206DTC412R
Manufacturer Stackpole Electronics, Inc.
Bayani RES 412 OHM 0.5% 1/4W 1206
(A Ƙidaya na Amirka)
5000 pcs
Product parameter
Sashe na Ƙari RGC1206DTC412R Manufacturer Stackpole Electronics, Inc.
Bayani RES 412 OHM 0.5% 1/4W 1206 Matsayin Farko / Matsayin RoHS Kira kyauta / RoHS mai yarda
Yawan Akwai 1807809 pcs Takardar bayanai Resistor Packaging SpecRGC Series
Category Maƙaryata Haƙuri ±0.5%
Yanayin ƙwaƙwalwa ±50ppm/°C Asusun na'ura mai ba da kyauta 1206
Size / Dimension 0.122" L x 0.061" W (3.10mm x 1.55mm) Sauti RGC
Resistance 412 Ohms Power (Watts) 0.25W, 1/4W
Packaging Tape & Reel (TR) Package / Case 1206 (3216 Metric)
Sauran Sunaye RGC 1/8 T2 412 0.5% R