Home > Products > Hanyoyin Hanya (ICs) > PMIC - Yankan Rigon Ƙasa - Linear > LD39150PT18-R
LD39150PT18-R
OMRON AUTOMATION & SAFETYHotunan suna don tunani kawai.
Duba Bayanin Samfurin don cikakkun bayanan samfurin.
Siyan LD39150PT18-R Tare da amincewa da Components-World.HK, Garanti na 1
Nemi Tambaya
Sashe na Ƙari LD39150PT18-R
Manufacturer STMicroelectronics
Bayani IC REG LINEAR 1.8V 1.5A PPAK
(A Ƙidaya na Amirka)
2500 pcs
Product parameter
Sashe na Ƙari LD39150PT18-R Manufacturer STMicroelectronics
Bayani IC REG LINEAR 1.8V 1.5A PPAK Matsayin Farko / Matsayin RoHS Kira kyauta / RoHS mai yarda
Yawan Akwai 72580 pcs Takardar bayanai LD39150xx
Category Hanyoyin Hanya (ICs) Matsalar ƙwayar wuta (Max) 0.4V @ 1.5A
Voltage - Fitarwa (Min / Gyara) 1.8V Voltage - Kayan aiki (Max) -
Voltage - Input (Max) 6V Asusun na'ura mai ba da kyauta PPAK
Sauti - Kayan Kariya Over Current, Over Temperature
Packaging Tape & Reel (TR) Package / Case TO-252-5, DPak (4 Leads + Tab), TO-252AD
PSRR 65dB ~ 55dB (120Hz ~ 1kHz) Kayan aiki Fixed
Kayantawar fitarwa Positive Sauran Sunaye 497-6142-2
LD39150PT18R
Temperayi mai aiki -40°C ~ 125°C (TJ) Adadin masu gudanarwa 1
Nau'in Sanya Surface Mount Sensitivity Level (MSL) 3 (168 Hours)
Matsayin Farko / Matsayin RoHS Lead free / RoHS Compliant Bayanin Dalla-dalla Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 1.5A PPAK
Yanzu - Quiescent (Iq) 2.5mA Yanzu - Kayan aiki 1.5A