Home > Products > Ma'aikata > Ma'aikata masu yalwata > CDR34BP472BFURAJ
CDR34BP472BFURAJ
CDR34BP472BFURAJ
OMRON AUTOMATION & SAFETYHotunan suna don tunani kawai.
Duba Bayanin Samfurin don cikakkun bayanan samfurin.
Siyan CDR34BP472BFURAJ Tare da amincewa da Components-World.HK, Garanti na 1
Nemi Tambaya
Sashe na Ƙari CDR34BP472BFURAJ
Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
Bayani CAP CER 4700PF 100V BP 1812
Product parameter
Sashe na Ƙari CDR34BP472BFURAJ Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
Bayani CAP CER 4700PF 100V BP 1812 Matsayin Farko / Matsayin RoHS Kira kyauta / RoHS mai yarda
Yawan Akwai 5681 pcs Takardar bayanai CDR Series (MIL-PRF-55681)
Category Ma'aikata Voltage - Rated 100V
Haƙuri ±1% Haske (Max) 0.059" (1.50mm)
Yanayin ƙwaƙwalwa BP Size / Dimension 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
Sauti Military, MIL-PRF-55681, CDR34 Ratings -
Packaging Tape & Reel (TR) Package / Case 1812 (4532 Metric)
Temperayi mai aiki -55°C ~ 125°C Nau'in Sanya Surface Mount, MLCC
Height - Matsayi (Max) - Ayyukan -
Rashin kuɗi R (0.01%) Bayanin Dalla-dalla 4700pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1812 (4532 Metric)
Amfani 4700pF Aikace-aikace General Purpose