Home > Products > Ma'aikata > Ma'aikata masu yalwata > CDR33BP102BFURAJ
CDR33BP102BFURAJ
CDR33BP102BFURAJ
OMRON AUTOMATION & SAFETYHotunan suna don tunani kawai.
Duba Bayanin Samfurin don cikakkun bayanan samfurin.
Siyan CDR33BP102BFURAJ Tare da amincewa da Components-World.HK, Garanti na 1
Nemi Tambaya
Sashe na Ƙari CDR33BP102BFURAJ
Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
Bayani CAP CER 1000PF 100V BP 1210
Product parameter
Sashe na Ƙari CDR33BP102BFURAJ Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
Bayani CAP CER 1000PF 100V BP 1210 Matsayin Farko / Matsayin RoHS Kira kyauta / RoHS mai yarda
Yawan Akwai 5721 pcs Takardar bayanai CDR Series (MIL-PRF-55681)
Category Ma'aikata Voltage - Rated 100V
Haƙuri ±1% Haske (Max) 0.049" (1.25mm)
Yanayin ƙwaƙwalwa BP Size / Dimension 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
Sauti Military, MIL-PRF-55681, CDR33 Ratings -
Packaging Tape & Reel (TR) Package / Case 1210 (3225 Metric)
Temperayi mai aiki -55°C ~ 125°C Nau'in Sanya Surface Mount, MLCC
Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited) Gano Style -
Gudanar da Sanya - Matsayin Farko / Matsayin RoHS Lead free / RoHS Compliant
Height - Matsayi (Max) - Ayyukan -
Rashin kuɗi R (0.01%) Bayanin Dalla-dalla 1000pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1210 (3225 Metric)
Amfani 1000pF Aikace-aikace General Purpose