Home > Products > Ma'aikata > Ma'aikata masu yalwata > CDR32BP101BFURAB
CDR32BP101BFURAB
CDR32BP101BFURAB
OMRON AUTOMATION & SAFETYHotunan suna don tunani kawai.
Duba Bayanin Samfurin don cikakkun bayanan samfurin.
Siyan CDR32BP101BFURAB Tare da amincewa da Components-World.HK, Garanti na 1
Nemi Tambaya
Sashe na Ƙari CDR32BP101BFURAB
Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
Bayani CAP CER 100PF 100V BP 1206
Product parameter
Sashe na Ƙari CDR32BP101BFURAB Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
Bayani CAP CER 100PF 100V BP 1206 Matsayin Farko / Matsayin RoHS Kira kyauta / RoHS mai yarda
Yawan Akwai 4870 pcs Takardar bayanai CDR Series (MIL-PRF-55681)
Category Ma'aikata Voltage - Rated 100V
Haƙuri ±1% Haske (Max) 0.051" (1.30mm)
Yanayin ƙwaƙwalwa BP Size / Dimension 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
Sauti Military, MIL-PRF-55681, CDR32 Ratings -
Packaging Bulk Package / Case 1206 (3216 Metric)
Temperayi mai aiki -55°C ~ 125°C Nau'in Sanya Surface Mount, MLCC
Height - Matsayi (Max) - Ayyukan -
Rashin kuɗi R (0.01%) Bayanin Dalla-dalla 100pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1206 (3216 Metric)
Amfani 100pF Aikace-aikace General Purpose