Home > Products > Ma'aikata > Ma'aikata masu yalwata > CDR31BP151BFURAB
CDR31BP151BFURAB
CDR31BP151BFURAB
OMRON AUTOMATION & SAFETYHotunan suna don tunani kawai.
Duba Bayanin Samfurin don cikakkun bayanan samfurin.
Siyan CDR31BP151BFURAB Tare da amincewa da Components-World.HK, Garanti na 1
Nemi Tambaya
Sashe na Ƙari CDR31BP151BFURAB
Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
Bayani CAP CER 150PF 100V BP 0805
Product parameter
Sashe na Ƙari CDR31BP151BFURAB Manufacturer Electro-Films (EFI) / Vishay
Bayani CAP CER 150PF 100V BP 0805 Matsayin Farko / Matsayin RoHS Kira kyauta / RoHS mai yarda
Yawan Akwai 4109 pcs Takardar bayanai CDR Series (MIL-PRF-55681)
Category Ma'aikata Voltage - Rated 100V
Haƙuri ±1% Haske (Max) 0.051" (1.30mm)
Yanayin ƙwaƙwalwa BP Size / Dimension 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
Sauti Military, MIL-PRF-55681, CDR31 Ratings -
Packaging Bulk Package / Case 0805 (2012 Metric)
Temperayi mai aiki -55°C ~ 125°C Nau'in Sanya Surface Mount, MLCC
Height - Matsayi (Max) - Ayyukan -
Rashin kuɗi R (0.01%) Bayanin Dalla-dalla 150pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 0805 (2012 Metric)
Amfani 150pF Aikace-aikace General Purpose